गणेशोत्सव २०१५

Southlake Carroll Senior High School, 1501 W Southlake Blvd, Southlake, TX



All the Ganeshotsav Photos are uploaded... You can see them HERE. 
(photographers - Lily Puranik, Vaishali Chaidhary, Dilip Rane)
 
 
या वर्षीच्या गणेशोत्सव कार्यक्रमाला तुमच्या प्रचंड प्रतिसादाबद्दल धन्यवाद ! 
 
Namaskar Mandali, Ganapati Bappa Morya!
नमस्कार मंडळी, गणपती बाप्पा मोरया!!!

येवढा मोठ्ठा कार्यक्रम सुरळीत पाडण्यात गणपती बाप्पांची कृपा तर होतीच, पण त्याच सोबत मोठ्या संखेने स्वयंसेवकांचे परिश्रम पण होते!  मंडळा तर्फे सर्व स्वयंसेवक व सहभागी होण्यारांना मनापासून धन्यवाद! पुढल्या कार्यक्रमांना असाच सर्वांचा सहभाग राहील अशी अपेक्षा आहे. इथे सर्व स्वयंसेवक व सहभांगींची नामावली करण्याचा प्रयत्न केला आहे… तरी काहींची नवे यात नसतील तर क्षमस्व. कृपया तसे कळवल्यास चूक दुरुस्त करु.
 
Volunteers Volunteers Volunteers
Ansh Samdaria
Prathamesh
Anirudhha & Avanti Govande
Ajit & Varsha Purandare
Barin & Aparna Kulkarni
Mahesh Ruikar
Sanjay Date
Ajinkya & Other Student Volunteers
Raul (SCHS)
 
Logistics
 
Ajinkya Pawar
Omkar Pote
Aditya Joshi
 
Welcome Desk
 
Shweta Mulay
 
Photographers
 
Nerurkar-Puranik
Vaishali Chaudhari 
Dilip Rane
 
Decoration Group
Rupa Kango
Ajit Purandare
Barin Kulkarni
Rasika Mitkari
Harshad Oak
Ashwini Bhosale
 
Modak
 
Ashwini Jagtap
Tejal Bhadlikar
Tanupriya Joshi
Pratibha Dalal
Vijayshree Harhari
Bhavna Palshetkar
Rani Akula
Netra Pradhan
Deepali Hangal
Madhuri Bedse
Pallavi Kulkarni
Sangeeta Pawar
Ashwini Bhosale
Prachee Joshi
Madhavi Patil
Avanti Govande
Anagha Agashe
Snehalata Ashtikar
Archana Betigiri
Supriya Arkatkar 
Priya Darvekar
Swati Bogum
Manisha Pagedar
Vaishali Choudhari
Swati Kulkarni
Manisha Darade
Anu Kulkarni
Vibha Gore
Ashwini Apte
 
Food
Vaidehi Chaudhary
Yogesh Jagtap
Pritam Bedse
Vikalp Akulwar
DFW Temple Vidya Vikas Group
(Chaitrali Gogate & Neha Kunte)
Ayesha Shelar
Sarthak Shelar
Ruhan Nagwekar 
Rhea Nagwekar
Minori Kunte 
Mohini Bhave
Om Kulkarni
Pranamya Pagedar
Varun Erande 
Karan Bhaigade
Siddhi Patil 
Ira Mulik
 
 
Manjusha Hardikar Group
Sai Hardiker
Arya Agashe
Ananya Sirsikar
Divya Joshi
Shreya Joshi
Nihira Nadgoje
Mrinmayee Jana 
Ayesha Shelar 
Advika Jagtap 
Ajinkya Jagtap
Tanvi Deshmukh
Aditi Potdar
Purvi Kumar
Maitreyee Ladkat
Pritam Dave
Raina Dave 
Shriti Kar
Varun Betigiri
Avani Betigiri
Harmonium Manjusha Hardiker
Tabla Shubham Nadgoje
 
Devaki Pande-Bam Group
Divya Ruikar 
Ojas Phirke
Vaidehi Phirke 
Devaki Pande-Bam
Rupali Khatavkar
Vandita Khire
Seema Kulkarni 
Rasika Mitkari 
Snehal Phirke 
Saudamini Sathe 
Varsha Mane
Tabla-Mahesh Ruikar
Harmonim - Janhavi Joshi
 
Food
Rohan Hegde
Sagar Kanhere
Chetan Agrawal
Mayuri Patil
Sneha
Pravin Bhosale
Prathamesh Palashkar
Tanay Bidnurkar
Nikhil Amroatkar
Archana Kelkar Group
Kedar Vernekar
Ketaki Vernekar
Aarushi Kulkarni
Anushka Kanitkar
Sanavi Samant
Bhakti Joshi
Sarah More
Tanay Bidnurkar
Ajay Thatte
Devika Godbole
Neha Bidnurkar
Tej Sathe
Shaunak Sathe
Saee Risbud
Neal Shiyekar
 
Priya Dravekar Group
Aradhya Arkatkar
Sohan Pagnis
Saesha Dravekar 
Neya Kichambare
 
Vaishnavi Apte Group
Tanaya Apte
Arya Agashe
Avani Betigeri
Tanvi Deshmukh
Sia Deole
Mrunmayee Jana
Ashwin Sathye
Soumil Asanare
Aryan Dharangaonkar
Mihir Inamdar
Rishabh  Kango
Sayli Joshi
Ajinkya Jagtap
Mihir Dhamadhikari
 
Food
Shweta Mulay
Ajinkya Pawar
Omkar Pote
Aditya Joshi
Harshad Oak
Kaustubh Markandey
Mandar Joshi
Harshad Khadilkar
Mayuresh Joshi
Atul Hodge
Vinay Dhole
 
9:00 am Registration begins
9:15 am - 10:15 am Ganapati Puja, Atharvasheersha
10:15 am - 11:45 am Bhajan, Bhakteegeet (local talent)
11:30 am - 12:15 pm Artya, Darshan
12:15 pm - 1:30 pm Maha Prasad (Lunch)
1:30 pm Auditorium - Seating begins
1:45 pm - 4:45 pm Rahul Deshpande's program (Sugam Sangeet, Natya Sangeet, Gazals, Nirguni Bhajan)
Announcements, Committee Introduction, Marathi Exam Certificate Distribution (kids)
Tea Break ( 3:00 pm - 3:15 pm )
4:45 pm – 5:30 pm Lezim (by community members across DFW, all 3 generations), Miravnook (live Dhol-Taasha!), Uttar Puja
5:30 pm - 6:30 pm Cleanup